Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Nhựa liên kết đường ống cao chất lượng cho hệ thống đường ống nhà máy bàn làm việc
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-5 |
| Hàng hiệu: | DIYA |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint cho Pipe Light Weight Racking
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
HJ-9 bột phủ 28mm ống nạc kết nối cho xe tải công nghiệp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kết nối: | hàn |
Khớp nối kim loại DIYA Supply D28 Mạ Chrome Phụ kiện phần cứng đầu nối ống trơn Hệ thống đo lường inch
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Đầu nối khớp điều chỉnh Bánh xe càng thấp Phụ kiện bánh xe xoay cứng Phụ kiện cho xe đẩy Ống nối
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bình luận viên |
Ống nhôm hợp kim 6063-T5 Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và khung hình chữ T cho Bàn làm việc hạng nặng
| tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY43-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Ống nhôm DY28-04A 6063-T5, bề mặt mờ phun cát, dài 4m, dùng cho ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Ống nhôm DY28-07A, vật liệu 6063-T5, bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m, dùng cho các giải pháp Lean
| Tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Bánh xe ray trượt nhựa bền với độ cứng cao, khả năng chống va đập và chống mài mòn tốt cho phụ kiện ống thép bọc nhựa
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | Đường ray trượt nước |

