Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 537 các sản phẩm.
Cơ sở bánh xe dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền dây chuyền
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bình luận viên |
Tote Cart Lean Tube Ống thép không rỉ Trộn PE For Logistic
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Bề mặt nhựa PE Nhựa tái chế ống nhựa tái chế màu đỏ 4 mét Độ dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
28 Mm Round Shape Metal Lean Tube Màu bạc cho ngành công nghiệp 4M / 6M Chiều dài
| Màu: | màu kim loại |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ sus201 / 304 |
| Đường kính: | 28mm |
Chống rỉ bằng nhựa PVC Mặt Nạ Đứng Đen Đen Bảng Quản Lý Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ánh sáng màu nền cơ sở chống ăn mòn sáng cho các kệ kho chứa ống Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |

