Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ easy assembly lean tube workbench ] trận đấu 48 các sản phẩm.
ISO9001 Ống hợp kim nhôm tiêu chuẩn 1.7mm GB cho Systerm con lăn
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | tráng nhựa |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Phun cát 2040 Nhôm đùn nhôm V Slot Custom
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
4080 8080 4040 2040 V Slot Cấu trúc xây dựng bằng nhôm định hình
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Temper 8 Alum đùn hình dạng 4040 8020 3030 2040 V Khe
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
6063-t5 Góc tường nhôm Hình vuông tròn I Hình dạng Đường sắt nhôm Hạt gỗ Đùn tùy chỉnh Hồ sơ nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

