Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ easy assembly lean tube workbench ] trận đấu 48 các sản phẩm.
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
DYJ43-B01 Nhà sản xuất Kết nối nội bộ trực tiếp Ống nhựa nhôm Ống nhựa Ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Bề mặt bóng Lean Ống thép cuộn cán nguội Tuổi thọ lâu dài bền bỉ
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống nhôm mỏng 19mm DY19-01A Karakuri Ống nhôm Lean Giá đỡ Kaizen
| tên: | Khung chung DY19-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Hội thảo công nghiệp Dây chuyền sản xuất tự động Bàn làm việc 28mm Bàn làm việc Lean cho nhà máy
| Tên: | bàn làm việc và thiết bị ống nạc |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | ống nạc |

