Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ easy assembly lean tube workbench ] trận đấu 48 các sản phẩm.
DYE28-07 OD 28mm Đầu nối ống trơn Khớp nối di động ống đôi Khớp bản lề cho Bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
Cấu hình nhôm 6063 Khung bể cá Cấu hình cột ống rãnh
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hợp kim nhôm Lean Tube T Khe khung cho lắp ráp sản phẩm công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
T - Khe khung Lean Tube Hợp kim nhôm 6005T6 Thanh dày Anodizing 2.3mm
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Thép không gỉ cán nguội ống thép Vật liệu thiết bị công nghiệp cho ESD Workbench
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống hình chữ nhật 40x40 Nhôm định hình Góc vuông bằng nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Nhôm lật qua xe kéo tay Nền tảng thép cho nhà kho
| Sự thi công: | Hồ sơ nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe đẩy hàng và xe đẩy lật |
| tay đẩy: | trong xưởng cho các bộ phận công cụ |

