Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ easy assembly lean tube workbench ] trận đấu 48 các sản phẩm.
DY43-02A Industrial Automation Tube Aluminum Alloy Workbench Assembly 43mm T Groove Lean Pipe T Slot Frame Round Tube
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
2.3mm dày SPHC kim loại Đen điện giải nối ống nạc chống rỉ sét
| Loại: | Cáp ống |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Vật liệu thiết bị công nghiệp Lean ống cho ESD Workbench / Bàn làm việc
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
6063-T5 Aluminum Alloy Lean Pipe với bề mặt mờ và chiều dài 4m cho thùng lưu trữ Karakuri Kaizen
| Tên: | Thanh dây khe cắm thẻ tích hợp |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
201 Thép không gỉ Lean Tube Vật liệu Thiết bị Công nghiệp Đối với Workbench ESD
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Hội thảo Lean ống ESD bàn làm việc bề mặt sạch mặc kháng sinh thái thân thiện
| tài liệu: | nạc ống hoặc nhôm hồ sơ |
|---|---|
| kích thước và phong cách: | nhu cầu của khách hàng |
| Chức năng: | bàn làm việc hoặc bàn làm việc |
Đầu nối ống bàn làm việc DYJ19-A06 Khớp góc nhôm Lean Profile 90 độ Khớp nối chéo ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
DYJ19-B01 Đầu nối ống công nghiệp Phụ kiện khớp nối bàn làm việc bằng nhôm Khớp nối trong thẳng
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

