Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean pipe for shelving ] trận đấu 63 các sản phẩm.
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |
Profile Tube 28mm 43mm Aluminium Alloy Lean Pipe For Aluminium Lean Pipes System (Bộ ống hồ sơ 28mm 43mm)
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Xưởng sản xuất xe tải chống tĩnh ống nạc ống tổng hợp xe tải lắp ráp
| Sử dụng: | Công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu: | ống nạc |
| bánh xe: | Bốn bánh |
HJ-6 Black Lean Pipe Metal Joint cho Pipe Light Weight Racking
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
|---|---|
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2024 |
Q195 Thép mạ kẽm ABS Lean ống đầy màu sắc cho hệ thống ống
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
28mm Đường lăn Phần cứng Trượt Thiết bị Kẹp Ống Lean
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn đường lăn khung hợp kim nhôm với bánh lăn nhựa |
| màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
HJ-17 28mm Lean Pipe Connector cho kết nối đất
| Số mô hình: | HJ-17 |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Hình dạng: | Bình đẳng |
ISO9001 Ống hợp kim nhôm tiêu chuẩn 1.7mm GB cho Systerm con lăn
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | tráng nhựa |
Ánh sáng màu nền cơ sở chống ăn mòn sáng cho các kệ kho chứa ống Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Anodized Sandblazed nghiêng hợp kim nhôm ống 530g - Trọng lượng 1200g Thiết kế dễ dàng
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |

