Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean pipe for shelving ] trận đấu 63 các sản phẩm.
Chuyên nghiệp Orange Lean ống Colded Roll Bar PE / ABS tráng tiêu chuẩn ISO
| Vật chất: | thép Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | PE tráng |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
PE công nghiệp tráng ống Lean cán nguội 0,8 - 2,0mm Độ dày ISO 9001
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
6063 Hạt nhôm một phần cơ sở với bề mặt thổi cát cho thế hệ thứ 3 Thiết bị cơ sở ống nạc
| Tên sản phẩm: | Đế một mảnh |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063 |
| Màu sắc: | Bạc |
Bộ cố định 6063 Aluminium Caster thế hệ thứ ba với bề mặt thổi cát cho phụ kiện ống thông
| Vật liệu: | 6063 |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| Xử lý bề mặt: | phun cát |
Hồ sơ hình trụ Ống hợp kim nhôm OD 43mm / Kho chứa giá đỡ
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| bề mặt: | Phun cát |
| ứng dụng: | hệ thống kệ để lưu trữ |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Ống thép bọc ngoài linh hoạt để lắp ráp kệ lưu trữ nhà xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống công nghiệp màu trắng Rack, Hội thảo Hệ thống lưu trữ ống với ống lót
| Màu: | White |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
PE tráng FIFO lưu trữ kệ vàng lót ống Heavy Duty Pallet lăn kệ
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
Tái chế các đầu nối ống kim loại Puller, đầu nối ống góc mạ kẽm 6 pha
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |

