Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean pipe for shelving ] trận đấu 63 các sản phẩm.
Cán nguội đầy màu sắc Đường kính ống Lean 28mm Bar 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Đầy màu sắc Lean ống PE tráng đường kính 28mm Bar cho ngành công nghiệp ISO 9001 được liệt kê
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
DY11 Công nghiệp OD 28mm Cấu hình hình trụ Ống nhôm / ống cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 1,7mm |
Chống tĩnh điện vòng hình hình vòng 1000kg Tải trọng cho các kệ nhà kho Lean
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Anodizing Lean Tube Thinckness 2.3mm / Thanh nhôm tròn để lắp ráp bàn làm việc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Ống nạc tráng nhựa ABS với ống thép mạ kẽm OD 28MM dành cho công nghiệp
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |

