Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean pipe for shelving ] trận đấu 63 các sản phẩm.
28mm Lean Tube Fitting Shelf Pipe Rack Joint Switching miễn phí 90 độ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | lục giác |
| Nguồn gốc: | NINGBO, TRUNG QUỐC |
Hệ thống theo dõi con lăn hợp kim nhôm với bánh xe lăn nhựa
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn con lăn khung hợp kim nhôm với con lăn nhựa |
| Màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
Hợp kim nhôm khung con lăn theo dõi phần cứng với bánh xe nhựa 4 mét
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn hợp kim nhôm theo dõi con lăn với bánh xe nhựa |
| Màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Chống rỉ bằng nhựa PVC Mặt Nạ Đứng Đen Đen Bảng Quản Lý Lean
| Đường kính: | 28mm |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và kim loại |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống nhựa dẫn vật liệu Ống thép / Vật liệu sắt Với tiêu chuẩn GB
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Vỏ bọc bằng nhựa dẻo ống thép Dung tích lớn để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

