Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum connector lean tube ] trận đấu 298 các sản phẩm.
Ống nhôm 6063-T5 vật liệu Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm tổng hợp |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Ống thép DYE28-2817 Nhôm OD 28mm Khớp góc ống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
Bộ nối ống thép carbon HJ-18 cho ống trơn 28 mm, khớp nối kim loại
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
43mm 6063-T5 Aluminium Lean Pipe với bề mặt mờ và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| tên: | Khung chung DY43-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Ống nhôm DY28-04A 6063-T5, bề mặt mờ phun cát, dài 4m, dùng cho ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
DY43-02A Industrial Automation Tube Aluminum Alloy Workbench Assembly 43mm T Groove Lean Pipe T Slot Frame Round Tube
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
HJ-18 Flexible Connector Coated Metal Resale Lean Pipe Joint Pipe Fitting
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |

