Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum connector lean tube ] trận đấu 298 các sản phẩm.
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Profile Tube 28mm 43mm Aluminium Alloy Lean Pipe For Aluminium Lean Pipes System (Bộ ống hồ sơ 28mm 43mm)
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
Hồ sơ nhôm công nghiệp Lean Tube cho xưởng DY43-01A OD 28MM
| Tên sản phẩm: | Thanh nhôm hợp kim cơ sở |
|---|---|
| ứng dụng: | Công nghiệp |
| Cách sử dụng: | Ống nhanh chóng dễ dàng sửa chữa ống kẹp |
HJ-4 kết nối ống kim loại cấu trúc mạnh cho ống nạc 28mm
| Tên sản phẩm: | Đầu nối ống nạc/khớp kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Bụi nhôm hai mặt DY28-05A 6063 Bụi mỏng hợp kim công nghiệp cho hệ thống Karakuri
| Tên: | Ống nhôm hai mặt DY28-05A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Ống nhôm 6063-T5 Lean với bề mặt mờ phun cát và chiều dài 4m cho các ứng dụng công nghiệp
| Tên: | Ống nhôm hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
Bàn làm việc chống tĩnh dễ dàng lắp ráp ống ống non cho lắp ráp sản phẩm nhà máy
| Tính năng: | Bảo vệ ESD |
|---|---|
| Sử dụng: | Công nghiệp |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Nhà sản xuất Nhôm đùn công nghiệp T Slot Nhôm định hình cho ngành công nghiệp
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Đầu nối khớp điều chỉnh Bánh xe càng thấp Phụ kiện bánh xe xoay cứng Phụ kiện cho xe đẩy Ống nối
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bình luận viên |

