Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum connector lean tube ] trận đấu 298 các sản phẩm.
Professional Manufacturer Carbon Steel Self-tapping Automatic Connector for Aluminum Profile
| Vật liệu: | Thép carbon |
|---|---|
| Brand name: | DIYA |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
HJ-14 Black Electrophoresis Metal Lean Pipe Joint ở độ dày 2,3MM cho Tube Warehouse Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Sự liên quan: | khóa |
Phun cát 2040 Nhôm đùn nhôm V Slot Custom
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
4080 8080 4040 2040 V Slot Cấu trúc xây dựng bằng nhôm định hình
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Các kết nối ống kim loại ADC12 kết nối ống nhôm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
DYJ28-A01 Máy kết nối ống thông thô mô hình công nghiệp thế hệ mới được áp dụng trong xưởng và nhà máy
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| tên: | Ống nhôm hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 650g/m |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |

