Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum connector lean tube ] trận đấu 298 các sản phẩm.
Máy kết nối ống nhôm chất lượng cao cho ống ống nạc
| Product name: | Aluminium lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
DYJ28-B15 Phương tiện kết nối ống nhôm loại bên trong 90 độ chất lượng cao cho hệ thống Lean
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
DYJ19-A01 Bộ kết nối thẳng bên ngoài cho ống ống thô hợp kim nhôm
| Material: | 6065T6 |
|---|---|
| Color: | Silver |
| Surface Treatment: | Sandblasting |
PE cán nguội cán mỏng Lean 0,8 - 2,0mm Độ dày vật liệu thép Q195
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Multi-joints Type DYJ28-A01 Aluminium Alloy Lean Pipe Connector
| Vật liệu: | 6065T6 |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc |
| Điều trị bề mặt: | phun cát |
Tái chế các đầu nối ống kim loại Puller, đầu nối ống góc mạ kẽm 6 pha
| Màu: | sơn mạ sáng hoặc mạ kẽm |
|---|---|
| phong cách: | Pha 2,3,4,5,6 |
| tài liệu: | sắt và kim loại |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
DYJ28-A01 Dòng kết nối ống trơn thẳng bên ngoài hợp kim nhôm
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
HJ-17 28mm Lean Pipe Connector cho kết nối đất
| Số mô hình: | HJ-17 |
|---|---|
| kỹ thuật: | Vật đúc |
| Hình dạng: | Bình đẳng |

