Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Ống thép chống ăn mòn Ống thép ổn định 2.0mm Độ dày
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Tay đẩy Tote Cart Profile nhôm hàn lạnh ống 28mm Đường kính
| xây dựng: | hồ nhôm |
|---|---|
| ứng dụng: | Xe đẩy và xoay xe đẩy |
| tay đẩy: | trong xưởng sản xuất phụ tùng |
Bề mặt nhựa PE Nhựa tái chế ống nhựa tái chế màu đỏ 4 mét Độ dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống thép phủ nhiều lớp bằng nhựa màu Ống tròn bóng bề mặt để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép dẻo chuyên nghiệp chống ăn mòn
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bánh xe Polyurethane Bánh xe, Bánh xe chống tĩnh điện cho Logistcs
| tài liệu: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inches |
| Nhiệm vụ nặng nề: | nhiệm vụ nặng nề |
Chống ăn mòn ống nhựa tráng nhựa Khả năng tải lớn Dễ dàng lắp đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bánh xe công nghiệp chống tĩnh điện 2 - 5 inch cho xe nâng hàng lớn
| tài liệu: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inches |
| Nhiệm vụ nặng nề: | nhiệm vụ nặng nề |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
DYE28-04 Tăng cường Positioner dọc Erg Tapping Collet Tăng cường Located Clamps
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |

