Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Đầu nối ống nhôm bán chạy DYJ43-A15 Khớp nối hợp kim nhôm 90 độ cho ống nhôm OD 43mm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Heavy Duty công nghiệp Handpush Tote giỏ trắng Lean ống xe đẩy
| certification: | ISO9001 |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hội thảo, hậu cần |
| Đường kính ống: | 28mm |
Ghế cố định súng điện DY-32
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ghế sửa súng điện |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Ống nối bằng ống kim loại, ống hàn lạnh Ống kẹp chống trượt
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Mảnh đầu nối ống nhôm phun oxy hóa chính xác
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Ốc vít & đai ốc M6*20 Đầu nối xoay có khớp nối nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Tái chế kim loại Ống không rỉ Ống tròn Bóng bề mặt Tuổi thọ dài
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |

