Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ 28mm lean pipe ] trận đấu 474 các sản phẩm.
Ống thép cuộn cán nguội Đường kính 28mm Màu tùy chỉnh cho hội thảo
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Chống tĩnh điện ESD Lean Tube Màu xám Khả năng tải lớn Dễ dàng lắp đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Cấu trúc PE Cáp thép Màu Xanh Lớn Loading Capacity Dễ dàng Lắp Đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép Ống tròn, Ống thép Polyethylene Điều chỉnh Kích thước
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Hợp kim nhôm Lean Tube T Khe khung cho lắp ráp sản phẩm công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Loại nhỏ bên trong 90 ° Hợp kim nhôm ADC12 Đầu nối ống nghiêng cho hệ thống ống
| Kiểu: | Đầu nối Loại bên trong 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Vỏ ống chống nứt bằng nhựa dẻo kích thước khách hàng Để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhựa dẫn vật liệu Ống thép / Vật liệu sắt Với tiêu chuẩn GB
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Chống trầy xước chống ăn mòn dạng ống trắng / màu vàng ổn định
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống tĩnh điện chống tĩnh điện, Hình dạng tròn Ống Coat
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

