Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe rack lean tube connector ] trận đấu 363 các sản phẩm.
Các ống nối bằng thép không rỉ chuyên nghiệp Màu đen Chống ăn mòn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
HJ-14 Black Electrophoresis Metal Lean Pipe Joint ở độ dày 2,3MM cho Tube Warehouse Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Sự liên quan: | khóa |
Ống thép chống ăn mòn, ba pha Ống thép đen Phụ tùng OEM
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Double Side Aluminum Pipe DY28-05A Industrial Aluminum Structural Pipe for Blocking or Edge protection
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
Đầu nối khớp điều chỉnh Bánh xe càng thấp Phụ kiện bánh xe xoay cứng Phụ kiện cho xe đẩy Ống nối
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Diya |
| Tên sản phẩm: | bình luận viên |
Khớp nối kim loại tấm mạ Chrome HJ-11 cho hệ thống giá kệ ống thép, kẹp ống trong ống thép
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 110g |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
DYJ28-A01 Dòng kết nối ống trơn thẳng bên ngoài hợp kim nhôm
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
DYJ43-A01 Phòng sản xuất phụ kiện công nghiệp Máy kết nối ống nạc cho ống nạc 43mm kết nối ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Chất lượng được chứng nhận kết nối ống Karakuri OD28 Aluminium Tube Profile Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |

