Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe rack lean tube connector ] trận đấu 363 các sản phẩm.
DYJ19-A01 Đầu nối ống công nghiệp cho xưởng phụ kiện Ống mềm 19mm Khớp nối ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
Đường nối nhựa nhôm bọc kẽm ống kép di động xoay
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Mối nối ống kim loại tròn đường kính OD28mm / Mối nối ống kim loại mạ crôm
| Tên sản phẩm: | kết nối ống nạc |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | bảng màu |
| Vật chất: | Thép |
DY Aluminium Alloy Lean Pipe cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
DYJ28-A01 OD28 Phụ kiện kết nối ống nhôm định hình Lean Tube Profile Pipe công nghiệp
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Phụ kiện kết nối ống nhôm Lean Tube Profile OD28 DYJ28-A01S
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ28-B01 hợp kim nhôm ống nạc kết nối bên trong của khung chung 1,7mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ28-B01B Aluminium Lean Pipe Internal Connector Of 1.2mm General Frame (Điều kết nối bên trong ống thông thường 1,2mm)
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

