Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ pipe rack lean tube connector ] trận đấu 363 các sản phẩm.
DY-01 Cap cuối cho ống ống nạc dày 0,8-1,2mm
| Material: | plastic(PP) |
|---|---|
| Peoduct name: | endcap of lean pipe |
| Application: | Industry |
DY-02 Mũi cuối của ống ống thép không gỉ
| Vật liệu: | nhựa (pp) |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | endcap của ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
H-1 ống nạc kết nối 2.3mm SPHC Black electrophoresis khớp
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
H-1 Lean Pipe Connector 2.3mm Joint với Chrome Plating
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
H-1A ống nạc kết nối 2.3mm SPHC Black electrophoresis khớp
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
H-1A Lean Pipe Connector 2.3mm Joint với Chrome Plating
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Lean Pipe Connector H-10 Đơn lẻ Black Electrophoresis Joint
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Chrom Plating H-10 Lean Pipe Connector Joint
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Khớp nối ống thép DIYA H-12 mạ Chrome
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
Lean Pipe Connector H-12 Chiếc đơn Black Electrophoresis Joint
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |

