Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal fittings for pipe rack systems ] trận đấu 104 các sản phẩm.
Thép tái chế kim loại Clamp Clip Long Life Life Đối với xe đẩy ống Lean
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống hàn Lean Pipe Clamps Phụ kiện Thiết kế Tuỳ chỉnh Trọng lượng nhẹ cho giỏ hàng Castor
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống nối bằng ống kim loại, ống hàn lạnh Ống kẹp chống trượt
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Màu đen ống Clamp Clip Chất liệu bằng kim loại / Nhựa ISO9001
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Castor ống Clamp Clip Vật liệu kim loại Kết nối / hàn Thiết kế mạnh mẽ
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống thép Castor Ống, Ống Chân Kẹp Với Thép Plate Extrusion
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Kết nối / hàn ống kẹp Clamp Clip bóng bề mặt Anti-Rust Long Dịch vụ Cuộc sống
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
HJ-4 thắt ống nạc khuỷu tay chéo kim loại có thể uốn cong ống nạc vật liệu khớp kệ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kết nối: | Khóa |
Sản phẩm bán nóng kết nối ống kết nối kim loại bọc thô ống phù hợp
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | DIYA |
| Số mô hình: | HJ-12 |

