Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal fittings for pipe rack systems ] trận đấu 104 các sản phẩm.
Con lăn Tấm kim loại mối nối, khớp nối ống kim loại Lạnh khách hàng Kích thước
| ứng dụng: | đường lăn |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại và PU |
| Lợi thế: | sử dụng lâu năm |
Hệ thống đường sắt dòng chảy Đường ray con lăn hạng nặng ABS PC Placon Roller
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Phần trượt Theo dõi Phần cứng 4135/3022 Kích thước mở rộng Loại chứng nhận ISO9001
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Kết thúc phần cứng theo dõi con lăn Phần cứng thép cán nguội Vật liệu mạ kẽm Xử lý bề mặt
| Vật chất: | thép cán nguội |
|---|---|
| Màu: | màu xanh trắng |
| Kích thước: | 60 * 50 * 12 mm |
Hợp kim nhôm khung con lăn theo dõi phần cứng với bánh xe nhựa 4 mét
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn hợp kim nhôm theo dõi con lăn với bánh xe nhựa |
| Màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
Đường kính độ dày 2.0mm Ống nạc 28mm cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Trắng Nhựa Nhựa Nhựa Tròn Áp Lạnh / Tấm Rust Proof Chiều dài tùy chỉnh
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích cỡ: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Khung hợp kim nhôm Phần cứng theo dõi con lăn với bánh xe lăn bằng nhựa 4 mét
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Giỏ đựng dụng cụ Nhựa Roller Track 4 Meters Chiều dài Multi Color Lightweight
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn trượt |
|---|---|
| Vật chất: | đường ray kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |

