Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ metal fittings for pipe rack systems ] trận đấu 114 các sản phẩm.
Castor ống Clamp Clip Vật liệu kim loại Kết nối / hàn Thiết kế mạnh mẽ
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Ống thép Castor Ống, Ống Chân Kẹp Với Thép Plate Extrusion
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Kết nối / hàn ống kẹp Clamp Clip bóng bề mặt Anti-Rust Long Dịch vụ Cuộc sống
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
HJ-4 thắt ống nạc khuỷu tay chéo kim loại có thể uốn cong ống nạc vật liệu khớp kệ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Kết nối: | Khóa |
Đầu nối ống kim loại DYJ19-A15 Hai chiều Tròn 90 độ Khuỷu tay Đầu nối ống nhôm Khớp nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Tái chế Lean Tube Connector Màu đen Bề mặt bóng loáng Thiết kế mạnh mẽ
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Fasten Style Lean Nối kết nối chống ăn mòn cho kệ lưu trữ
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Kết nối ống nạc hiệu suất cao với xử lý bề mặt điện di
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |

