Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube fittings ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Cấu hình nhôm 6063 Khung bể cá Cấu hình cột ống rãnh
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hồ sơ hợp kim nhôm công nghiệp Bán buôn Nhôm ống vuông nhỏ
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
T - Groove Dây hợp kim nhôm / Xưởng chống tĩnh điện DY43-02A 6063
| Tên sản phẩm: | Thanh hợp kim nhôm chữ T |
|---|---|
| Chiều dài: | 4m |
| Trọng lượng sản phẩm duy nhất: | 1000g / m |
Nhôm lật qua xe kéo tay Nền tảng thép cho nhà kho
| Sự thi công: | Hồ sơ nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng: | Xe đẩy hàng và xe đẩy lật |
| tay đẩy: | trong xưởng cho các bộ phận công cụ |
Bánh xe công nghiệp xoay công nghiệp nặng 6 inch Tấm im lặng Pu
| Vật chất: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2-5 inch |
| Nhiệm vụ nặng nề: | Nhiệm vụ nặng nề |
DY77 6 inch Bánh xe xoay sắt công nghiệp Bánh xe nặng chạy hạng nặng
| Vật chất: | Polyurethane, Nylon |
|---|---|
| Kích thước: | 2 - 5 inch |
| Nhiệm vụ nặng nề: | Nhiệm vụ nặng nề |
Phun cát 2040 Nhôm đùn nhôm V Slot Custom
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Temper 8 Alum đùn hình dạng 4040 8020 3030 2040 V Khe
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
4080 8080 4040 2040 V Slot Cấu trúc xây dựng bằng nhôm định hình
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

