Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube fittings ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Worshop Rack Lean Vòng Hình dạng 28mm Đường kính chứng nhận ISO9001
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đầu nối ống nghiêng 28mm để lắp đặt chân chống kim loại và trục vít
| Tên sản phẩm: | chân đế |
|---|---|
| Từ khóa: | Chân cố định một mảnh |
| Vật chất: | PP |
Ống nối ống chống tĩnh điện Ống hàn lạnh dày 2.0 mm
| khớp nối bằng kim loại: | khớp và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| Tên: | Ống nối ống nạc |
| Tường dày: | 0.8-2.0mm |
Ống nối chống tĩnh điện màu đen Kích thước tùy chỉnh cho ống tã lót
| khớp nối bằng kim loại: | khớp và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| tài liệu: | Kim loại |
| Kích thước: | khách hàng |
DY28-04A Công nghiệp điều chỉnh nhôm thô ống cứng khác nhau loại ống phụ kiện
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 8-14 ngày |
| Màu sắc: | trắng bạc |
33g TW Phụ kiện ống nhôm nạc Kết nối chéo
| Kiểu: | CROSS CONNECTOR |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
DY43-02A Đồng nhôm T khe khung ống khác nhau loại ống phụ kiện bộ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Khung khe chữ "T" |
Chống kết dính bằng kim loại chống tĩnh điện Chứng nhận ISO9001 hàn lạnh
| khớp nối ống kim loại: | khớp nối và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| đám rước: | Hàn lạnh |
Bề mặt nhẹ nhàng kết nối ống nạc cát cho sản xuất kho
| Kiểu: | Kết nối nghi ngờ chung |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thành: | phun cát |
Ống nối bằng ống kim loại, ống hàn lạnh Ống kẹp chống trượt
| ứng dụng: | clip ống và kẹp |
|---|---|
| tài liệu: | kim loại hoặc nhựa |
| Kích thước: | đường kính ống 28mm |

