Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ lean tube fittings ] trận đấu 145 các sản phẩm.
Độ dày 2.3mm HJ-2 kết nối ống kim loại mạ Chrome cho OD 28mm Lean Pipe Warehouse Modular System
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 220g |
HJ-5 Lean Pipe Fitting Transformation Logistics Cổ tay kệ Lean Pipe Connector Metal Material Shelf Joint
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
HJ-22 chất lượng cao thép kim loại ống kết nối hộp lắp đóng gói cho đường ống hệ thống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Ống kết hợp kim loại chất lượng cao
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
HJ-18 Flexible Connector Coated Metal Resale Lean Pipe Joint Pipe Fitting
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
DYE28-L37D China Aluminum Lean Pipe Sliding Fitting Fasteners OD28 Tube Joint Steel Pipe Sleeve
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
HJ-13 Clamp Joint for Modular Structure Coated Pipe Fitting Metal Connector for 28mm Lean Pipe Rack
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Đầu nối ống kim loại DYJ19-A15 Hai chiều Tròn 90 độ Khuỷu tay Đầu nối ống nhôm Khớp nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Hệ thống đầu nối ống thép định hình nhôm công nghiệp DYJ28-A18 cho kệ
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |

