Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean tube steel pipes ] trận đấu 170 các sản phẩm.
Ống thép chống ăn mòn Ống thép ổn định 2.0mm Độ dày
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Cấu trúc ổn định Thép ống bằng nhựa dẻo 28mm Đường kính Chứng nhận ISO9001
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bán hàng tại xưởng Ống thép ống mềm chất lượng cao dày 1.5MM cho Kết cấu chính sản phẩm nặng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Ngành công nghiệp |
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bề mặt bóng láng Lean Tube Thép cán nguội Thiết kế chắc chắn Tuổi thọ cao
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
28mm PE bọc nhựa ống nạc giá rẻ ABS bọc ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Ống thép sơn tĩnh điện màu xanh / trắng
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép DYE28-2817 Nhôm OD 28mm Khớp góc ống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |

