Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean tube steel pipes ] trận đấu 170 các sản phẩm.
Ống thép chống rỉ màu Pexing Kích thước tùy chỉnh 0.8 - 2.0mm Độ dày màu ngà
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Không ô nhiễm Ống thép dẻo Cơ cấu linh hoạt Bóng bề mặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Khớp nối ống kim loại ống nạc ống kết nối ống phù hợp cho 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
Kết nối ống kim loại kết nối ống cấu trúc cho ống nạc
| Trọng lượng (kg): | 0.1 |
|---|---|
| Video kiểm tra xuất phát: | Được cung cấp |
| Báo cáo thử máy: | Được cung cấp |
Ống mềm dẻo kết nối Ống mềm dẻo Ống mềm dẻo Ống mềm dẻo
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | lục giác |
| Bảo hành: | 1 năm |
HJ-10 Nhà máy đặc biệt tùy chỉnh ống phù hợp ống nạc kết nối ống kim loại đơn kim loại khớp cho thùng ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kết nối: | hàn |
chất lượng cao Black Metal Joint And Pipe Connector cho OD 28mm Lean / phủ ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
| Kết nối: | hàn |
DYE28-L37D China Aluminum Lean Pipe Sliding Fitting Fasteners OD28 Tube Joint Steel Pipe Sleeve
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Ống kết hợp thép chất lượng cao chống mài mòn HJ-4 Wire Rod Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | lục giác |
Cấu trúc PE Cáp thép Màu Xanh Lớn Loading Capacity Dễ dàng Lắp Đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

