Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean tube steel pipes ] trận đấu 170 các sản phẩm.
HJ-1 chất lượng cao kim loại ghép Lean ghép Lean dây chuyền sản xuất ống
| Hàng hiệu: | DY |
|---|---|
| Số mô hình: | HJ-1 |
| Phương pháp lắp đặt: | Vít + Đai ốc |
Ống thép Ống tròn, Ống thép Polyethylene Điều chỉnh Kích thước
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép PE tráng đầy màu, Ống nhựa tráng nhựa cho hội thảo
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống Lean cán nguội có đường kính 28mm cho hệ thống giá đỡ hậu cần
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Bề mặt bóng Lean Ống thép cuộn cán nguội Tuổi thọ lâu dài bền bỉ
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống tĩnh điện chống rạn nứt, Ống nhựa dẻo
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Đường ống nghiêng chống rỉ PE / ABS phủ / ống nghiêng chống tĩnh cho giá lưu lượng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB/T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật liệu: | thép và sắt |
| Bề mặt: | PE nhựa tráng |
Bộ kết nối ống nạc cho cấu trúc hình thập tự của hệ thống thùng ống 28mm
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | lục giác |
Trung Quốc Công nghiệp Kích thước 28mm PE Lean Tube Tube Thickness 2.0 mm Lean Pipe
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |

