Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean tube steel pipes ] trận đấu 171 các sản phẩm.
Ống thép DYE28-2817 Nhôm OD 28mm Khớp góc ống Lean
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Connection: | female and male |
Chống Corrossion linh hoạt ống Lean ống 28mm Dia SPCC-HR + PE vật liệu
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh dương .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với đường ống kết cấu, Vườn ống và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
PE tráng ống Lean tùy chỉnh 28mm Đường kính 2.0mm Độ dày ống thép SPCC
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | PE tráng nhựa |
Ống chống ăn mòn PE Chống rỉ dày 2,0mm cho Tote Cart
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống thép phủ nhiều lớp bằng nhựa màu Ống tròn bóng bề mặt để trang trí
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống thép dẻo chuyên nghiệp chống ăn mòn
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Chất lượng cao Độ dày 0.8mm/ 1.0mm/ T1.2mm/ T1.5mm/ T2.0mm ống nạc với giá tốt
| Vật liệu: | thép |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Chống ăn mòn ống nhựa tráng nhựa Khả năng tải lớn Dễ dàng lắp đặt
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Dễ dàng lắp ráp ống nhựa dẻo và ống nhựa dẻo kéo dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
Ống thép cuộn cán nguội Đường kính 28mm Màu tùy chỉnh cho hội thảo
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |

