Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean pipe workbench ] trận đấu 101 các sản phẩm.
ISO9001 Ống hợp kim nhôm tiêu chuẩn 1.7mm GB cho Systerm con lăn
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Bề mặt: | tráng nhựa |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |
Đầu nối ống bàn làm việc DYJ19-A06 Khớp góc nhôm Lean Profile 90 độ Khớp nối chéo ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Hợp kim nhôm Acd 12 Lean Tube Connector Mảnh kết thúc bề mặt phun cát
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Khớp ống nạc OD19mm có thể điều chỉnh Khối kết nối linh hoạt 180 độ cho hệ thống lắp ráp bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Bọc nhựa màu đầy màu Ống tròn Trọng lượng nhẹ cho Kệ Kho Lean
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Loại nhỏ bên trong 90 ° Hợp kim nhôm ADC12 Đầu nối ống nghiêng cho hệ thống ống
| Kiểu: | Đầu nối Loại bên trong 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nạc hợp kim nhôm 43mm
| Kiểu: | Loại bên ngoài nhiều đầu nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

