Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean pipe workbench ] trận đấu 111 các sản phẩm.
30 * 30E Profile Aluminium Profiles Extrusion T Slot Cho bàn làm việc
| Mã đầu: | Quảng trường |
|---|---|
| Sự liên quan: | nữ và nam |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
20*20R Tiêu chuẩn châu Âu hồ sơ nhôm tùy chỉnh cho cửa, cửa sổ và hồ sơ nhôm bàn làm việc
| Head Code: | square |
|---|---|
| Connection: | female and male |
| Application: | industrial |
30 * 30H Hàm hồ sơ hợp kim nhôm Hộp hồ sơ nhôm Phụ kiện Bàn làm việc Xử lý tùy chỉnh
| Mã đầu: | Quảng trường |
|---|---|
| Sự liên quan: | nữ và nam |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
Hợp kim nhôm Lean Tube T Khe khung cho lắp ráp sản phẩm công nghiệp
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Hồ sơ đùn nhôm 4040 T6 cho bàn làm việc
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
T - Khe khung Lean Tube Hợp kim nhôm 6005T6 Thanh dày Anodizing 2.3mm
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| độ dày: | 2,3mm |
Vỏ bọc bằng thép dẻo
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Cấu hình nhôm tiêu chuẩn Châu Âu 4040 8020 3030 2040 V Slot Aluminium Profile
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Kết cấu xây dựng 2020 Hình dạng đùn phèn 4 Khe V Khe
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |

