Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ high quality lean pipe workbench ] trận đấu 101 các sản phẩm.
90 ° Thắt nối DYJ28-A06 Adc12 Máy kết nối ống nạc
| Product name: | 90° Cross Joint Aluminium alloy lean pipe connector |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Đầu nối ống nạc mạ crôm ANSI Khớp nối kim loại dập
| Tên sản phẩm: | đầu nối ống nạc mạ crôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | chromeplate |
| Vật chất: | Thép |
Anodizing Lean Tube Thinckness 2.3mm / Thanh nhôm tròn để lắp ráp bàn làm việc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Tấm điện tử HJ-5 Đầu nối ống nghiêng góc phải bốn đầu cho kết nối ngang giá đỡ
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Hồ sơ hình trụ Ống Esd / Ống chống tĩnh OD 28mm cho xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| bề mặt: | vụ nổ hạt |
73g Đầu nối ống nhôm nạc chính xác cho hệ thống ống
| Kiểu: | Người giữ song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
DYP43-12 Thiết bị ống nạc khung nhôm hỗ trợ PP chân kết nối cho bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |

