Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
HJ-6 Lean Tube Metal Fittings Black SPCC cho hệ thống ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
Khớp nối kim loại mạ Chrome HJ-15 cho hệ thống giá kệ ống Lean, phụ kiện kết nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Chân cân bằng ống nhựa điều chỉnh chất lượng cao cho hệ thống giá đỡ, giá xuất xưởng vật liệu thép
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Sản xuất nhà máy HJ-17 SPHC kết nối chung cho Lean Pipe / Flexible Pipe / Lean Tube
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Độ dày: | 2,3mm |
HJ-16 Black Electrophoresis Extension Lean Pipe Connection Joint Hệ thống ống tổng hợp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
201 Thép không gỉ Lean Tube Vật liệu Thiết bị Công nghiệp Đối với Workbench ESD
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| tài liệu: | Thép và sắt |
| bề mặt: | nhựa tráng |
2040C Fluent Bar Connector Fixed Lean Pipe Gravity Conveyor Joint Đồng hợp kim nhôm Roller Track Joint
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm mới 2025 |
| Điều kiện: | Mới |
2040D Factory Supplier Fixed Lean Pipe Storage Sheet Metal Roller Track Joint
| Place of Origin: | Zhejiang, China |
|---|---|
| Marketing Type: | New Product 2025 |
| Condition: | New |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
DYJ28-A01 Khối nối đa loại khớp nối ống kim loại thổi cát loại bên ngoài
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm ADC12 |
| Màu sắc: | bạc |

