Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
Ống thép tròn tráng polyetylen Thép không rỉ dài 4m
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| Đường kính ngoài: | 27,8 mm |
| ứng dụng: | Kết cấu ống |
Bàn làm việc song song đầu nối ống nhôm cho ống nhôm nạc
| Kiểu: | kết nối song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Ống chống tĩnh điện Ống tĩnh điện
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Anodizing Lean Tube Thinckness 2.3mm / Thanh nhôm tròn để lắp ráp bàn làm việc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
28 Mm Round Shape Metal Lean Tube Màu bạc cho ngành công nghiệp 4M / 6M Chiều dài
| Màu: | màu kim loại |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ sus201 / 304 |
| Đường kính: | 28mm |
Vật liệu thiết bị công nghiệp Lean ống cho ESD Workbench / Bàn làm việc
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Đường kính ống nhôm 28MM Ống cán nguội 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |
Tăng cường ống xả Lean Tube Bar với vật liệu nhôm 4000mm Chiều dài
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Nhôm |
| Techinc: | Cán nguội |

