Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
DYJ19-A07 Phụ kiện dây chuyền lắp ráp ống nhôm thế hệ thứ ba Kho ống nhôm Đầu nối 180 độ Loại ngoài
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
DYE19-03 Khớp nối ống nhôm Thanh trượt ống Lean Thanh trượt vòng định vị ngang
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Đường nối nhựa nhôm bọc kẽm ống kép di động xoay
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống nhôm mỏng 19mm DY19-01A Karakuri Ống nhôm Lean Giá đỡ Kaizen
| tên: | Khung chung DY19-01A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Hệ thống ống mô-đun OD 28mm PE phủ OEM thiết kế Lean hệ thống thùng ống
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
Lean Pipe Rotator Industrial Aluminium Profile Slew Bearing Roller (Đường lăn xích xích xích xích)
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DYP43-01 Khung cuối ống nhựa cho ống nạc OD 43mm và ống nhôm
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
2026 Bán nóng Công suất nặng Aluminium Lean Pipe Wheel Connect Premium Mounting Plate cho tổ chức hiệu quả
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống cán mỏng cán nguội Chiều dài tiêu chuẩn 4M cho giá đỡ / máy trạm
| Hình dạng phần: | Vòng |
|---|---|
| ứng dụng: | Kết cấu ống |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
ABS Lean Pipe Assembly Coating Tube Hệ thống ống Lean
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
|---|---|
| Đăng kí: | Cấu trúc ống |
| Kĩ thuật: | Cán nguội |

