Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipes lean pipe ] trận đấu 592 các sản phẩm.
28mm Stainless Steel Lean Tube cho Workbench Pipe Worktable
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Độ dày 2.3mm HJ-2 kết nối ống kim loại mạ Chrome cho OD 28mm Lean Pipe Warehouse Modular System
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 220g |
Củng cố ống nhôm hợp kim ống nạc DY28-03A cho cao tải mang bàn làm việc kệ
| Tên: | Tăng cường ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Đường ống nghiêng thép không gỉ 28mm chất lượng cao cho bàn làm việc và ống nghiêng cho bàn làm việc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| Số mô hình: | diya |
Bụi nhôm hai mặt DY28-05A 6063 Bụi mỏng hợp kim công nghiệp cho hệ thống Karakuri
| Tên: | Ống nhôm hai mặt DY28-05A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Con lăn theo dõi Lean ống bàn làm việc cho băng tải phụ kiện
| ứng dụng: | Con lăn theo dõi Lean ống bàn làm việc |
|---|---|
| Chức năng: | Phụ kiện truyền tải |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi, khớp |
SPHC Độ dày 2.3mm Phụ kiện đường ống thép đen Khớp nối điện di của ống nghiêng HJ-06
| Màu sắc: | Màu đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Độ dày 2,3mm Mối nối ống kim loại / Khớp nối ống cho hệ thống bàn văn phòng
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |

