Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 492 các sản phẩm.
Ống thép chống ăn mòn Ống thép ổn định 2.0mm Độ dày
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống Lean phủ PE đầy màu sắc / Ống Lean
| Vật liệu: | q235 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | Công nghiệp/bàn làm việc/xe đẩy/giá đỡ |
Ống Lean 28mm liền mạch với lớp phủ PE / ABS
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Hệ thống ống mô-đun OD 28mm PE phủ OEM thiết kế Lean hệ thống thùng ống
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
Mối nối ống kim loại tròn đường kính OD28mm / Mối nối ống kim loại mạ crôm
| Tên sản phẩm: | kết nối ống nạc |
|---|---|
| xử lý bề mặt: | bảng màu |
| Vật chất: | Thép |
Ống tráng nhựa ABS 28mm linh hoạt cho kệ lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Chung quanh |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Ống thép bọc ngoài linh hoạt để lắp ráp kệ lưu trữ nhà xưởng
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Ống Lean cán nguội có đường kính 28mm cho hệ thống giá đỡ hậu cần
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
chống ăn mòn ống thép pe tráng, chống tĩnh hình dạng vòng ống
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Bề mặt bóng Lean Ống thép cuộn cán nguội Tuổi thọ lâu dài bền bỉ
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |

