Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 492 các sản phẩm.
PE phủ sợi ống mỏng màu sắc Ivory 28mm ống mỏng
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đường ống nạc phủ PE màu trắng ống nạc 28mm
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Đen Lean Tube 28mm PE phủ ESD Lean Tube
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Beige màu sắc Lean ống 28mm PE phủ ống Lean
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
Q195 Thép mạ kẽm ABS Lean ống đầy màu sắc cho hệ thống ống
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Chống kết dính bằng kim loại chống tĩnh điện Chứng nhận ISO9001 hàn lạnh
| khớp nối ống kim loại: | khớp nối và đầu nối chống tĩnh điện chống gỉ |
|---|---|
| certification: | ISO9001 |
| đám rước: | Hàn lạnh |
Các ống nối bằng thép không rỉ chuyên nghiệp Màu đen Chống ăn mòn
| tài liệu: | kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | đường kính ống nạc 28mm |
| Màu: | đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Đầu nối ống nạc dày 2,3mm / Phụ kiện ống thép đen cho hệ thống giá 28mm
| Màu: | Đen |
|---|---|
| phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
HJ-2 Mối nối ống nghiêng kim loại sắt HJ-2 cho hệ thống giá 28mm
| Vật chất: | Kim loại sắt |
|---|---|
| Kích thước: | cho đường kính ống nạc 28mm |
| Màu sắc: | da đen hoặc nhu cầu của khách hàng |
Ống thép chống rỉ màu Pexing Kích thước tùy chỉnh 0.8 - 2.0mm Độ dày màu ngà
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |

