Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ flexible pipe tube ] trận đấu 492 các sản phẩm.
Thép đen linh hoạt Lean Tube PE tráng OD 28mm với tiêu chuẩn ISO 9001
| Vật chất: | PE + SPCC-HR |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | pe tráng ống kaizen linh hoạt Ống thép nạc |
| Màu: | Đen |
Chiều kính 28mm màu sắc PE / ABS phủ Kaizen Steel Lean Pipe / Tube cho bàn làm việc lắp ráp linh hoạt
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DY Profile Aluminum Lean Pipe Tube OD 28mm Đối với hệ thống ống thông thô hợp kim nhôm
| Tên sản phẩm: | Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
| Kích thước: | 28mm |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| tên: | Ống nhôm hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 650g/m |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |
DYJ28-A09D Khớp nối gia cường 45° hợp kim nhôm cho ống trơn
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DYJ28-B01D Aluminium Lean Pipe Inner Rotate Type Tube Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Khớp ống nạc OD19mm có thể điều chỉnh Khối kết nối linh hoạt 180 độ cho hệ thống lắp ráp bàn làm việc
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
28MM Lean Pipe Tube PE / ABS ốp thép ống kim loại ống linh hoạt cho bàn làm việc
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |

