Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ factory workbench lean pipe tube ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Lean Industrial Od 28mm Ống thép lót Pe màu be
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Đường kính ngoài tùy chỉnh Ống màu đệm 28mm
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
1.2 1.7 Khung chung cho bàn làm việc / bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |
Bàn làm việc chống tĩnh điện PE tráng ống công nghiệp tùy chỉnh cho nhà máy
| Nguồn gốc: | Chiết Giang, Trung Quốc |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | tùy chỉnh kích thước |
| Cân nặng: | 50kg |
Hồ sơ đùn nhôm 4040 T6 cho bàn làm việc
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | phun cát |
Hội thảo công nghiệp Dây chuyền sản xuất tự động Bàn làm việc 28mm Bàn làm việc Lean cho nhà máy
| Tên: | bàn làm việc và thiết bị ống nạc |
|---|---|
| Chức năng: | kiểm tra và lắp ráp bảng |
| Vật chất: | ống nạc |
Bàn đa chức năng sản xuất Lean Bàn làm việc theo dõi con lăn
| ứng dụng: | Xưởng |
|---|---|
| Chức năng: | Phụ kiện vận chuyển |
| Vật chất: | ống nạc, đường lăn, khớp, quạt |
Hồ sơ hợp kim nhôm công nghiệp Bán buôn Nhôm ống vuông nhỏ
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Ống hình chữ nhật 40x40 Nhôm định hình Góc vuông bằng nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
6063-t5 Góc tường nhôm Hình vuông tròn I Hình dạng Đường sắt nhôm Hạt gỗ Đùn tùy chỉnh Hồ sơ nhôm
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

