Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ factory workbench lean pipe tube ] trận đấu 66 các sản phẩm.
Strong Lean Pipe Stainless Steel Pipe SUS201/ SUS304 Lean Tube For Workbench Factory Table Trolley Cart
| Material: | SUS201/ SUS304 |
|---|---|
| Peoduct name: | Lean pipe |
| Application: | Industry |
Tháp song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065 T6 Lean Tube Joints
| Tên sản phẩm: | Liên kết song song B DYJ28-A12 hợp kim Lean Pipe Connector Sandblasting 6065T6 Lean Tube Joints |
|---|---|
| Vật liệu: | 6065T6 |
| Màu sắc: | bạc |
Sản xuất trực tiếp Hj-9 Chrom Plated Lean Pipe Connector / Lean Tube Joint / Metal Clamp cho Lean Pipe 28mm
| Tên sản phẩm: | Máy kết nối ống nạc |
|---|---|
| Vật liệu: | SPHC |
| Cân nặng: | 135g |
Bụi ống linh hoạt cho bàn làm việc nhà máy
| Vật liệu: | Thép + PE/ABS + Keo nóng chảy |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
| Ứng dụng: | NGÀNH CÔNG NGHIỆP |
DYJ28-A01 Dòng kết nối ống trơn thẳng bên ngoài hợp kim nhôm
| Product name: | Outer Straight Connector Aluminium Alloy Lean Pipe Joint |
|---|---|
| Material: | Aluminum alloy ADC12 |
| Color: | Silver |
Factory Direct Sale DY28-01A General Aluminum Lean Pipe Alloy Metal Tubes for Workbench
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 400g/m |
Hệ thống ống mô-đun OD 28mm PE phủ OEM thiết kế Lean hệ thống thùng ống
| Thickness: | 0.8 - 2 mm |
|---|---|
| Section Shape: | Round |
| Outer Diameter: | 28 mm |
DY19-01A Ống kết cấu nhôm khung tổng thể Ống nhôm Lean cho Bàn làm việc
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
Nhôm hợp kim đường ống linh hoạt nhôm đường ống nghiêng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
DY28-07A 1.2 Khung chung 6065-T5 ống nhôm mỏng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 300G/M |

