Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ factory workbench lean pipe tube ] trận đấu 70 các sản phẩm.
Ống Lean cán nguội có đường kính 28mm cho hệ thống giá đỡ hậu cần
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711,2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| Mặt: | PE tráng nhựa |
Đầu nối ống góc nghiêng phải bằng sắt kim loại HJ-6 cho hệ thống dây chuyền sản xuất 2.3mm
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
HJ-4 Điện di 180 độ Khớp cả hai đầu cho kết nối ống nạc
| Màu sắc: | Đen |
|---|---|
| Phong cách: | đóng lại |
| Vật chất: | sắt và kim loại |
Ống thép không gỉ tráng nhựa chống mài mòn 28mm
| Màu sắc: | nhiều màu sắc như trắng, trắng ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| DIY: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và để trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Tròn 2.0mm Độ dày tráng Pe tráng Lean Ống kéo nguội
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Ống nạc tráng PE 28mm cho hệ thống giá đỡ
| Chiều dài: | 4000mm |
|---|---|
| Từ khóa: | Ống nạc |
| Vật chất: | Ống thép tráng PE / ABS |
Hồ sơ nhôm Bàn làm việc Nhôm ống vuông Vật liệu nhôm hợp kim gia công Khuôn mở
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
310 304 Thép không gỉ hàn liền mạch Ống nạc 28mm Đường kính 28mm Phần tròn
| Mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
Ống nạc thép tráng PE / ABS cho nhà kho và dây chuyền lắp ráp
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |
Binder Od28mm Lean Pe Ống thép tráng cho hệ thống giá đỡ
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28mm |

