Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ anodized aluminum lean pipe ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Anodizing Lean Tube Thinckness 2.3mm / Thanh nhôm tròn để lắp ráp bàn làm việc
| Vật chất: | Nhôm |
|---|---|
| độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Giá hợp kim vuông công nghiệp 40x40 T-slot 6063 Hồ sơ đùn nhôm Anodized
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
28 43mm Đường kính hợp kim nhôm Lean Anodizing Bề mặt xử lý 750G / M
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 2,3mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ hợp kim nhôm công nghiệp Bán buôn Nhôm ống vuông nhỏ
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Vật liệu thiết bị công nghiệp Lean ống cho ESD Workbench / Bàn làm việc
| Tiêu chuẩn: | GB, GB / T 9711.2-1999 |
|---|---|
| Vật chất: | Thép và sắt |
| bề mặt: | bọc nhựa |
Hồ sơ nhôm định hình công nghiệp T Slot Anodized 30*60E Giá xuất xưởng
| Mã đầu: | Quảng trường |
|---|---|
| Sự liên quan: | nữ và nam |
| Ứng dụng: | Công nghiệp |
Hồ sơ nhôm công nghiệp Lean Tube cho xưởng DY43-01A OD 28MM
| Tên sản phẩm: | Thanh nhôm hợp kim cơ sở |
|---|---|
| ứng dụng: | Công nghiệp |
| Cách sử dụng: | Ống nhanh chóng dễ dàng sửa chữa ống kẹp |
Nhà kho công nghiệp hóa Ống tròn nhôm T4 28mm
| Tên sản phẩm: | Công nghiệp hóa mới Ống nạc hợp kim nhôm |
|---|---|
| Xử lý bề mặt: | oxy hóa |
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
Anodizing Od28mm Độ mỏng 1.7mm T Khe nhôm Khung
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Thanh góc nhôm / Khung bảng / Hồ sơ nhôm ép đùn công nghiệp
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |

