Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ anodized aluminum lean pipe ] trận đấu 85 các sản phẩm.
Hot-Sale DY28-04A Single Side Aluminum Pipe Aluminum structural pipe
| Tên: | Ống nhôm một mặt DY28-04A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 590g/m |
DY19-01A Ống kết cấu nhôm khung tổng thể Ống nhôm Lean cho Bàn làm việc
| Name: | general frame |
|---|---|
| Material: | 6063-T5 |
| N/W: | 200g/m |
Dịch vụ gia công cắt, hàn, xử lý ống nhôm hợp kim Lean Pipe Anodized DYJ28-A19
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
OD 19mm Anodizing Aluminium Lean Tube Pipe cho Lean Racking System Đường dây sản xuất Karakuri
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Nhà sản xuất Nhôm đùn công nghiệp T Slot Nhôm định hình cho ngành công nghiệp
| Loại: | Kết nối song song |
|---|---|
| Vật tư: | Nhôm |
| Bề mặt hoàn thiện: | Phun cát |
Anodizing OD19mm ống nhôm để lắp ráp hệ thống thùng ống
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
DY28-02A Ống nhôm hình chữ T Ống Lean Alloy 6063 Vật liệu để Định vị và Gắn Bánh xe dưới cùng
| Tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Hot Sale DY28-06A Duplex General Aluminum Alloy Lean Tubes Metal Pipe
| Tên: | Ống nạc hợp kim nhôm kép DY28-06A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 750g/m |
Factory Supply DY28-03A Strengthening Aluminum Pipe Alloy Lean Tube for Shelf System
| tên: | Ống nhôm tăng cường DY28-03A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 580G/M |
Độ dày 1,7mm Chiều dài 4000mm Ống tròn Anodizing nhôm
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Xử lý bề mặt: | Anodizing |

