Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ anodized aluminum lean pipe ] trận đấu 85 các sản phẩm.
DY28-06A ống thông thường khung kép nhôm mỏng
| Tên: | khung chung đôi |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 875g/m |
Lớp hình khung khe T thế hệ thứ ba các loại ống nhôm ống nạc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |
DY28-07A 1.2 Khung chung 6065-T5 ống nhôm mỏng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 300G/M |
Ống nhôm hợp kim 6063-T5 Lean Pipe với bề mặt mờ phun cát và khung hình chữ T cho Bàn làm việc hạng nặng
| tên: | Ống nhôm khung hình chữ T DY43-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | Bây cát, mờ |
Củng cố ống nhôm hợp kim ống nạc DY28-03A cho cao tải mang bàn làm việc kệ
| Tên: | Tăng cường ống nhôm |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Bụi nhôm hai mặt DY28-05A 6063 Bụi mỏng hợp kim công nghiệp cho hệ thống Karakuri
| Tên: | Ống nhôm hai mặt DY28-05A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |
Anodized Sandblazed nghiêng hợp kim nhôm ống 530g - Trọng lượng 1200g Thiết kế dễ dàng
| bề mặt: | PE tráng |
|---|---|
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
| độ dày: | 0,8-2,0mm |
Anodizing nhôm Profile Lean Tube 4000mm Chiều dài 1.7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |
Hồ sơ nhôm oxi hóa oxi hóa Lean Tube 28mm Đường kính 1,7mm Độ dày
| Vật chất: | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Độ dày: | 1,7mm |
| Chiều dài: | 4000mm |

