Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean production pipe ] trận đấu 532 các sản phẩm.
Bộ nối ống thép carbon HJ-18 cho ống trơn 28 mm, khớp nối kim loại
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Hình lục giác |
Đen bọc kim loại ống thô linh hoạt ống kết nối kim loại khớp cho ống thô
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| mã đầu: | lục giác |
Chứng nhận Ce Ống Lean tráng 28mm liền mạch
| Độ dày: | 0,8-2,0mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 28 mm |
OD 28mm Nhựa Lean ống tròn hình dạng cho giá đỡ ống màu be
| Nhóm lớp: | Q195-Q345 |
|---|---|
| độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
| Hình dạng phần: | Vòng |
Đầu nối ống nghiêng thẳng ADC12 OD 28mm Độ dày 1,7mm
| Kiểu: | đầu nối thẳng |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Đầu nối ống nhôm nghiêng OD28mm Giá đỡ song song Phun cát
| Kiểu: | Người giữ song song |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Không may / hàn thép không gỉ ống nghiêng 28mm cho bàn làm việc
| Loại: | liền mạch / hàn |
|---|---|
| Sự khoan dung: | ± 1% |
| Thể loại: | Dòng 600 |
HJ-6 Lean Tube Metal Fittings Black SPCC cho hệ thống ống nạc
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Hình dạng: | Bình đẳng |
| Mã đầu: | Vòng |
28mm Zinc Plated Lean Spindle Fixure cho Clamp sửa chữa ống công nghiệp
| Kỹ thuật: | vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Ống thép không rỉ dày 0,8mm tráng nhựa dày 0,8mm cho giá lưu trữ
| Độ dày: | 0,8 - 2,0 mm |
|---|---|
| Hình dạng phần: | Tròn |
| Đường kính ngoài: | 27,8 - 28 mm |

