Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean production pipe ] trận đấu 532 các sản phẩm.
Ống nhựa Ống Nhựa Màu Đỏ Chống Chống Thấm Chân 28mm Đường kính Dài Tuổi thọ
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống công nghiệp màu trắng Rack, Hội thảo Hệ thống lưu trữ ống với ống lót
| Màu: | White |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
Hợp kim nhôm Acd 12 Lean Tube Connector Mảnh kết thúc bề mặt phun cát
| Kiểu: | Mảnh kết nối |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
28mm Đường lăn Phần cứng Trượt Thiết bị Kẹp Ống Lean
| Hàng hiệu: | DIYA |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Bán buôn đường lăn khung hợp kim nhôm với bánh lăn nhựa |
| màu bánh xe: | Đen trắng và vàng |
DY28-07A 1.2 Khung chung 6065-T5 ống nhôm mỏng cho bàn làm việc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 300G/M |
28mm Khối ống nhôm chống ăn mòn với cài đặt dễ dàng cho phụ kiện ống công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
Máy kết nối ống nhôm 28mm bọc bên ngoài đôi với kết nối nữ và nam cho phụ kiện ống công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |
PE tráng FIFO lưu trữ kệ vàng lót ống Heavy Duty Pallet lăn kệ
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
Xe đẩy Lean nối ống / khớp ống kim loại Bề mặt nổ nhẹ
| Kiểu: | Đầu nối loại bên ngoài 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |
Loại nhỏ bên trong 90 ° Hợp kim nhôm ADC12 Đầu nối ống nghiêng cho hệ thống ống
| Kiểu: | Đầu nối Loại bên trong 90 ° |
|---|---|
| Vật chất: | hợp kim nhôm ADC12 |
| Bề mặt hoàn thiện: | Vụ nổ cát |

