Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum lean production pipe ] trận đấu 532 các sản phẩm.
Cán nguội đầy màu sắc Đường kính ống Lean 28mm Bar 0.8 - 2.0mm Độ dày
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Đầy màu sắc Lean ống PE tráng đường kính 28mm Bar cho ngành công nghiệp ISO 9001 được liệt kê
| Tên sản phẩm: | ống nạc |
|---|---|
| Vật chất: | thép Q195 |
| bề mặt: | PE tráng |
Q195 Thép mạ kẽm ABS Lean ống đầy màu sắc cho hệ thống ống
| Vật chất: | Thép mạ kẽm Q195 |
|---|---|
| bề mặt: | Phủ nhựa ABS |
| Kỹ thuật: | Cán nguội |
Khung hợp kim nhôm Phần cứng theo dõi con lăn với bánh xe lăn bằng nhựa 4 mét
| đường lăn: | cho hệ thống con lăn theo dõi trượt |
|---|---|
| Vật chất: | con lăn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033,6025,6033,4433,4135,3022 |
Vải dày Vỏ ống Chống ăn mòn Màu sắc tùy chỉnh Xuất hiện đẹp
| Màu: | đầy màu sắc như trắng, ngà voi, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống sân vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
Ống nhựa chống ăn mòn, Ống thép PE Ống thép để trang trí
| Màu: | nhiều màu sắc như trắng, ngà, đen, xanh .. |
|---|---|
| TỰ LÀM: | Đối với ống cấu trúc, ống vườn và trang trí |
| Đường kính: | 28mm |
T khung khe khác nhau loại đường ống 6063-T5 nhôm đường ống mỏng
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 640g/m |
Lớp hình khung khe T thế hệ thứ ba các loại ống nhôm ống nạc
| Tên: | Khung khe chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| không có: | 410g/m |
DYJ19-B01 Đầu nối ống công nghiệp Phụ kiện khớp nối bàn làm việc bằng nhôm Khớp nối trong thẳng
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
Thế hệ thứ ba một mảnh hợp kim nhôm chức năng chung của nhà sản xuất ống nạc kết nối ống
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | Nữ và nam |

