Tất cả sản phẩm
-
Huawei TelecomCó, chúng tôi luôn mua Tote Cart và bảng làm việc. Đây là công ty dịch vụ nhanh và ấm. -
Geely MotorsDịch vụ tốt, giá cả tốt, phong cách điều chỉnh dễ dàng, chất lượng tốt hơn. -
Thịnh-Việt NamXin chào, johnson, xin vui lòng sắp xếp 12.800 mét 2808 ống nạc, màu ngà.
Kewords [ aluminum alloy pipe rack system ] trận đấu 310 các sản phẩm.
Đầu nối ống nhôm loại bên ngoài Đầu nối đa năng DYJ-A01
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Nguồn gốc: | ZheJiang, Trung Quốc |
| kỹ thuật: | Đúc, rèn |
PE tráng FIFO lưu trữ kệ vàng lót ống Heavy Duty Pallet lăn kệ
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Đường kính: | 28mm |
| Vật chất: | nạc ống, con lăn theo dõi |
Phôi màu vàng kim loại cho hệ thống Rack Rack
| đường lăn: | cho hệ thống trượt con lăn |
|---|---|
| tài liệu: | cuộn kim loại và con lăn PU |
| Kích thước: | 4033.6025,6033,4433,4135,3022 |
Chất lượng được chứng nhận kết nối ống Karakuri OD28 Aluminium Tube Profile Connector
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Bảo hành: | 1 năm |
Hot-Selling DY28-02B Aluminum Pipe with T-shaped Combination Alloy Aluminum Lean Tube
| Tên: | Ống nhôm DY28-02B kết hợp hình chữ T |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 640g/m |
OD 19mm Anodizing Aluminium Lean Tube Pipe cho Lean Racking System Đường dây sản xuất Karakuri
| kỹ thuật: | Vật đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Vòng |
| Kết nối: | Nữ giới và nam giới |
Đầu nối ống nhôm Ống trơn song song 19mm Đầu nối Hệ thống giá đỡ Phụ kiện đầu nối công nghiệp
| Kỹ thuật: | Đúc |
|---|---|
| Mã đầu: | Tròn |
| Sự liên quan: | nữ và nam |
DY28-02A Aluminum Pipe T-shaped Aluminium Alloy Lean Pipe Tube for Karakuri System
| tên: | Ống nhôm hình chữ T DY28-02A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 650g/m |
High Quality DY28-07A General Aluminum Pipe Thin Aluminium Alloy Lean Pipe Tubes for Warehouse Shelving Trolley Cart
| tên: | Ống nhôm tổng hợp DY28-07A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| N/w: | 300G/M |
Bụi nhôm hai mặt DY28-05A 6063 Bụi mỏng hợp kim công nghiệp cho hệ thống Karakuri
| Tên: | Ống nhôm hai mặt DY28-05A |
|---|---|
| Vật liệu: | 6063-T5 |
| Xử lý bề mặt: | phun cát, mờ |

